GIẢI ĐẤU CỜ VUA SÔI ĐỘNG NHẤT MÙA HÈ MANG TÊN SMART'N SMILE ĐÃ CÓ NHỮNG KẾT QUẢ TỐT ĐẸP RỰC RỠ TỪ VÒNG LOẠI TẠI CÁC QUẬN.

HÃY CÙNG CQT STONE ĐIỂM QUA NHỮNG GƯƠNG MẶT XUẤT SẮC BƯỚC VÀO VÒNG CHUNG KẾT SMART'N SMILE TOÀN THÀNH PHỐ DIỄN RA VÀO NGÀY 27/07 NÀO.

VÒNG LOẠI QUẬN 7 

Nhất U7: Trần Nam Trung / Nhì U7: Lâm Hoàng Dũng/ Ba U7: Ngũ Phạm Minh Triết

Nhất U9: Nguyễn Đức Minh / Nhì U9: Trần Lập Khôi Nguyên/ Ba U9: Huỳnh Nguyễn Hoàng Ân

Nhất U11: Trương Lê Quang Huy/ Nhì U11: Tạ Bình Minh / Ba U11: Thái Khánh An

Nhất U13: Ngô Tố Cần / Nhì U13: Phạm Giang Ninh/ Ba U13: Trần Ngọc Thanh Tâm

Nhất U15: Ngô Tá Anh Vinh / Nhì U15: Hoàng Bá Ngọc / Ba U15: Nguyễn Lê Phú Hòa

VÒNG LOẠI QUẬN 2

U7 - Nhất: ĐẶNG ANH MINH / Nhì: ĐẶNG MINH ANH / Ba: ĐẶNG QUANG MINH

U9 - Nhất: ĐẶNG TRÍ NĂNG / Nhì: LÊ NGỌC ĐÔNG ANH / Ba: PHẠM NGUYỄN CÔNG MINH

U11 - Nhất: NGUYỄN GIA HUY / Nhì: TRẦN QUANG MINH / Ba: ĐÀM NGUYỄN TRỌNG LỄ - NGUYỄN ĐÌNH QUANG 

U13 - Nhất: NGUYỄN ƯNG BÁCH / Nhì: MAI SƠN TÙNG/ Ba: TRẦN GIA THỤ

U15 - Nhất: NGUYỄN TÂM HIẾU / Nhì: PHẠM HÀ DUY ĐAN / Ba: NGUYỄN LÂM MINH NHẬT

VÒNG LOẠI QUẬN BÌNH THẠNH

U7- Nhất: Hồ Trường Nguyên/ Nhì: Nguyễn Khưu Gia Bảo / Ba: Hoàng Thạch Tĩnh

U9A - Nhất: Tôn Thất Hoàng Lâm/ Nhì: Lê Như Khang/ Ba: Nguyễn Yên Nhi 

U9B: Nhất: Nguyễn Phúc Nguyên / Nhì: Phạm Trung Hiếu/ Ba: Trịnh Quốc Thắng 

U11 - Nhất: Mai Ngọc Huy / Nhì: Hà Kiến Trung/ Ba: Trần Nghi Minh

U13 - Nhất: Trần Quang Hiển/ Nhì: Nguyễn Nhật Minh/ Ba: Hoàng Thế Tùng 

U15 - Nhất: Mai Quốc Huy/  Nhì: Võ Hoàng Mẫn / Ba: Tôn Đinh Hiệp

VÒNG LOẠI QUẬN 3

 

U7 - Nhất: Dương Kiến Khải / Nhì: Trần Quang Tâm / Ba: Hà Kiến Huy

U9 - Nhất :  Nguyễn Ngọc Minh Châu / Nhì: Lương Ngọc Khánh Linh/ Ba: Nguyễn Viết Duy

 

 

U11- Nhất: Tống Phước Hoàng Minh/ Nhì: Lương Vĩnh Thiệu / Ba: Võ Công Minh - Nguyễn Quang Hưng

 

U15- Nhất: Nguyễn Duy Long/ Nhì: Lê Trí Kiên / Ba: Hoàng Nhật Minh

VÒNG LOẠI QUẬN 5

U7 - Nhất:  Nguyễn Linh Đan/ Nhì:  Mai Hiếu Anh/ Ba: Vương Hoàng Khánh Hưng

U9 - Nhất : Nguyễn Lê Trường Thiên / Nhì:  Hoàng Lê Minh Nhật/ Ba: Nguyễn Thu Phương

U11 - Nhất : Đoàn Nguyễn Minh Quân / Nhì: Liễu Ngọc Bảo Thanh / Ba: Nguyễn Đoàn Duy Khoa

U13 - Nhất :  Nguyễn Từ Anh Duy/ Nhì: Liễu Triệu Bảo Thiện/ Ba: Phan Trương Tiến Phát

U15 - Nhất :  Trương Tứ Luận Ngữ/ Nhì: Võ Minh Đức / Ba: Trương Quang Thái

VÒNG LOẠI QUẬN TÂN BÌNH

U7 - Nhất: Đoàn Phan Khiêm / Nhì: Phạm Phú Minh / Ba: Nguyễn Minh Trọng

 

U9 - Nhất : Nguyễn Quốc hy / Nhì: Nguyễn Hạnh Hoàng Đức / Ba: Lê Quang Ấn

 

U11 - Nhất : Phạm Ngọc Lam  / Nhì: /Nguyễn Lê Minh Uyên/ Ba: Trần Phan Anh Khôi

 

U13 - Nhất : Lê Quang Trà / Nhì: Võ kim Cang/ Ba: Nguyễn Hồng Anh

 

VÒNG LOẠI QUẬN GÒ VẤP

U7 - Nhất: NGUYỄN HẢI NAM / Nhì: HOÀNG TRỊNH ANH QUÂN / Ba: NGUYỄN MAI THY

 

U9 - Nhất : TRẦN QUANG HUY / Nhì: NGUYỄN MAI THANH/ Ba: LÊ PHAN KHÁNH LINH

 

U11 - Nhất :  ĐOÀN MINH NGUYÊN/ Nhì:  NGUYỄN MẠNH KHANG/ Ba: LÊ THỊ NGỌC HÒA

 

U13 - Nhất :  TRẦN PHƯỚC HUY KHANG/ Nhì: NGUYỄN ĐĂNG KHOA/ Ba: NGUYỄN HUY PHÚC KHANG

 

U15 - Nhất : NGUYỄN THỊ THU HƯƠNG/ Nhì: NGUYỄN HOÀNG MINH NHẬT/ Ba: ĐẶNG THỊ QUỲNH ANH - LƯU MINH TÔN BẢO

Xem trọn Album Giải Cờ Vua Smart'n Smile TPHCM Mở Rộng 2014

 

Thông tin Giải Cờ Vua Smart'N SMile TPHCM Mở Rộng 2014

Giải thi đấu áp dụng luật cờ Vua hiện hành của Liên đoàn Cờ Việt NamVN. Các VĐV thi đấu cờ nhanh 5 ván theo hệ Thụy Sĩ (mỗi bên có 15 phút để hoàn tất ván đấu. Sau 15 phút chưa phân định thắng thua, trọng tài sẽ đặt đồng hồ, mỗi bên 3 phút để kết thúc ván đấu. Mỗi ván thắng được 01 điểm, hòa được 0.5 điểm và thua được 0 điểm. Các VĐV được xếp hạng lần lượt dựa trên tổng điểm, hệ số lũy tiến, số ván thắng, số ván cầm quân đen, số ván thắng cầm quân đen và kết quả đối đầu trực tiếp.Thông tin giải đấu:

Giải được chia làm nhiều nhóm tuổi như nhóm U7 dành cho các em sinh năm 2007 trở về sau; nhóm U9 dành cho các em sinh năm 2005 trở về sau; nhóm U11 dành cho các em sinh năm 2003 trở về sau; nhóm U13 dành cho các em sinh năm 2001 trở về sau; nhóm U15 dành cho các em sinh năm 1999 trở về sau.

Lịch thi đấu tổ chức tại các Quận tiếp theo như sau:

Ÿ 08/06: khu vực quận Bình Thạnh tại TT Cờ Quốc Tế STONE  Bình Thạnh

Ÿ 14/06: khu vực quận 5 thi đấu tại TT Cờ Quốc Tế STONE Hùng Vương.

Ÿ 29/06: khu vực quận 3 tại TT Cờ Quốc Tế STONE Quận 3

Ÿ 06/07: khu vực quận Tân Bình tại TT Cờ Quốc Tế STONE Tân Bình

Ÿ 13/07: khu vực quận Gò Vấp tại TT Cờ Quốc Tế STONE Gò Vấp

27/07:   Chung kết Smart 'N Smile TPHCM Mở Rộng 2014